Gbogbo Ìwé Mímọ́ ni Ọlọ́run mí sí, ó sì wúlò fún kíkọ́ni, fún ìbáwí àfitọ́nisọ́nà, fún ìtọ́nisọ́nà, fún ìdánilẹ́kọ̀ọ́ nínú òdodo...... 2 Tímótì 3:16 .
Wá sìn Olúwa Ọlọ́run rẹ, ìbùkún rẹ̀ yóò sì wà lórí oúnjẹ àti omi rẹ. Òun yóò mú àìsàn rẹ kúrò lọ́dọ̀ rẹ. ...... Ẹ́kísódù 23:25
Ní ti ẹ̀yin, òróró tí ẹ ti gbà lọ́dọ̀ rẹ̀ ń gbé inú yín, ẹ kò sì nílò ẹnikẹ́ni láti kọ́ yín; ṣùgbọ́n gẹ́gẹ́ bí ẹni àmì òróró rẹ̀ ti kọ́ yín nípa ohun gbogbo, tí ó sì jẹ́ òtítọ́, tí kì í sì ṣe irọ́, àti gẹ́gẹ́ bí ó ti kọ́ yín, ẹ dúró nínú rẹ̀.....1 Jòhánù 2:27
Youth Alive 2024, theme "AWAKE"